Siffofin
1.Kasan kwanon frying yana zagaye don cimma dumama iri ɗaya kuma tabbatar da cewa kayan aikin ba su ƙone ba.
2.Frying kwanon rufi yana sanye take da hannun riga-kafi, wanda ke da lafiya don amfani.
3.Tsarin kwanon frying yana da kwanciyar hankali, kuma yana da kwanciyar hankali kuma ya dace da frying.

Ma'aunin Samfura
Name: dafa wok
Abu: 410 bakin karfe
Abu na'a.Saukewa: HC-02123
MOQ: 120 guda
Launi: baki
Mai siye na kasuwanci: gidajen abinci, abinci mai sauri da sabis na abinci mai ɗaukar nauyi...
Girman: 30cm/32cm/34cm/36cm


Amfanin Samfur
An yi wannan kwanon frying da bakin karfe 410, wanda ba shi da sanda kuma mai sauƙin tsaftacewa.Ya dace da amfani mai yawa a gidajen abinci da gidajen abinci.Tsarin tsari da siffar siffar frying kwanon rufi ya dogara ne akan lafiyar ɗan adam.Zane na kunnen kunne guda biyu ba wai kawai ƙonawa ba ne, amma kuma ya dace don ɗauka kuma ya dace da amfani da yau da kullum a cikin iyalai.

Amfanin Kamfanin
Kamfaninmu ya tsunduma cikin samar da kayan dafa abinci kusan shekaru goma.Muna da wadataccen ƙwarewar samarwa, babban tushen abokin ciniki da ƙungiyar samar da barga.Idan abokan ciniki suna buƙatar shi, za su iya sadarwa tare da mu game da takamaiman buƙatun gyare-gyare.Za mu yi amfani da fasaharmu da injinan mu don samar da samfuran da suka dace da buƙatu.
Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun kasuwancin ƙasashen waje wanda ba wai kawai ya saba da kowane sashe na tsarin kasuwancin waje ba, har ma yana fahimtar tattara samfuran.Za mu iya mu'amala da abokan ciniki bayarwa da fasaha da fitarwa na mu iri .Menene more, muna da OEM ga bukatun abokan ciniki.Ta hanyar sabis na ƙwararru da tsauraran binciken kai, muna cin amanar abokan ciniki.

