Siffofin
1.An haɗa zoben rufewa da zubar da ruwa tare da kwandon abincin rana.
2. Akwatin abincin rana yana da ƙirar miya ta musamman, wanda ya dace don riƙe miya kuma ba shi da sauƙi don ambaliya.
3.Akwai launuka da yawa don akwatunan abincin rana, waɗanda suka dace da ma'aikatan ofis da ɗalibai.

Ma'aunin Samfura
Suna: Akwatin abincin bakin karfe 304
Abu: 304 bakin karfe + pp
Abu na'a.Saukewa: HC-03283-304
Girman:27.3*20*7.5cm/23.5*17*7.8cm
MOQ: 48pcs
Tsarin zane: zamani
Amfani: mai sauƙi mai tsabta


Amfanin Samfur
Akwatin abincin bakin karfe 304 yana da halaye na juriya ga fadowa da bugawa, wanda ya dace da ɗalibai da yara.Akwatin abincin rana yana da ƙirar grid da yawa, wanda za'a iya amfani dashi don adana 'ya'yan itace, abinci da miya, kuma ana iya amfani dashi azaman mai dafa abinci.Za a iya wargaza akwatin abincin rana kuma a tsaftace shi cikin sauƙi, kuma ana iya amfani da shi akai-akai.

Amfanin Kamfanin
Duk fa'idodin fasaha da sabis sun shafi kasuwancinmu.Tun lokacin da aka kafa shi, kasuwancinmu ya mayar da hankali ne kawai akan kayan bakin karfe.Kayan kayan abinci don akwatin abincin sun haɗa da 304, 201, da sauran bakin ƙarfe na ƙima.Fasaha ta ƙunshi gogewa da buɗaɗɗen ƙira.Ƙungiyoyin kasuwancin mu da na ƙasashen waje suna da daraja, kuma muna ba da sabis na OEM daidai da buƙatun abokin ciniki.
Tun da aka kafa, kamfaninmu ya ƙware a samfuran bakin karfe ciki har da nutsewar mutuwa da goge goge.Muna ci gaba da bincike da haɓaka injunan sadaukarwa daban-daban.Bayan haka, muna kuma haɓaka sabbin samfura a cikin tsarin samfuran abokan ciniki.
